MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _/2  mwezi (<) ;?' 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha V& sa MAaGeen SLP, 7046
Latpas B ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
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(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
/5 edrmia .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya __ A td +m&A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Slterhiens aA”TFrx E. AdleerTrod frewrn FTealde A
Py T N S

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 7 an,d’ﬂ/ = Fandi
atafanya kazi ya £L£¢a#/cnt D 77 idupmasharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi"”
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MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI

Gharama ya ufundi haitabadil;
imeelekezwa moja kwa moja
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

(CONTRACT SUM ADJUSTME NT)

ka kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
katika Mkataba hyu kutokana na mabadiliko va

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwayjiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio™:5 ya gharama ya Ufundi,

- MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(3) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe /3 mwezi g P 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Ivﬁ‘apu Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _Z,t toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika,

(€) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu

na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
Ed STt cne :Z"?/,fo BeaELy Beysian
(a) Kutengeaeza na—kufunga— na kukamilisha ujenzi kama

inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(5chedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI,

KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI,
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Mbele ya (Shahidi)
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